Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    6,093

[Hot] 1 em trai VN chết vì thủ dâm quá nhiều - kiệt sức

Em trai thủ dâm 101 lần liên tiếp trong suốt 12 giờ liền đã tử vong trong bệnh viện vì kiệt sức

Tin vừa nhận được từ 1 bệnh viện Cần Thơ . Một em trai tên V được đưa đi cấp cứu đã tử vong vì cơ thể kiệt sức. Bác sĩ bệnh viện cho hay em trai đã kiệt sức đến mức không thở nổi nên đã tử vong. Nguyên nhân được xác định là em trai đã có hành động thủ dâm liên tục cường độ cao từ 5h tối đến 5h sáng hôm sau. Bác sĩ ước đoán rằng em đã thực hiện 101 lần tự sướng liên tục và lên đỉnh tới 51 lần. Rất nhiều tranh ảnh mát mẻ và phim khiêu dâm cũng đã được tìm thấy tại khu nhà ở của em.
    Tự sướng liên tục 101 lần trong 12 giờ liền là nguyên nhân khiến em trai tử vong

Bạn bè V cho hay V là mộ chàng trai tốt, ngoại hình tương đối đẹp và cũng có nhiều người theo đuổi, suốt mấy tháng vừa rồi V chỉ ngồi trong vòng ôm chặt cái laptop, em rất ít ra ngoài trừ khi đi ăn, hoặc cần mua gì đó. Đến hôm nay thì xảy ra sự việc không ai ngờ ngày.
    Nguyên nhân vì sao V lại thủ dâm tột độ như vậy được bác sĩ cho hay là em bị rối loạn hóc môn sinh dục nam làm hàm lượng chất kích thích tăng cao và ham muốn lên đến tột độ không kiềm chế nổi bản thân mình, khiến em lúc nào cũng cảm thấy nóng ran trong người, và phải thủ dâm để giải tỏa. Sự việc đau lòng ngày cũng là một lời cảnh tỉnh cho những ai đang bị nghiện chứng thủ dâm cường độ cao bất thường nên đi khám bác sĩ ngay để được tư vấn và điều trị.
    Thực chất việc thủ dâm là hiện tượng sinh lý bình thường để giải quyết nhu cầu ở mọi lứa tuổi , đặc biệt là giới trẻ, những người chưa lập gia định hoặc có cuộc sống vợ chồng bế tắc. Thủ dâm cũng giúp chúng ta giảm bớt căng thẳng và xả streets. Tuy nhiên thủ dâm với cường độ lớn liên tục là một thảm họa như trường hợp của V còn khá hy hữu cần đề phòng để tránh những hậu quả đáng tiếc.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    304

Từ: [Hot] 1 em trai VN chết vì thủ dâm quá nhiều - kiệt sức

cô gái mà

http://vietyo.com/forum/chuyen-shock...n-vi-kiet-suc/

Tin vừa nhận được từ bệnh viện chợ rẫy TPHCM. Một cô gái tên H sống tại quận Bình Thạnh TPHCM được đưa đi cấp cứu sáng ngày 29/4 đã tử vong vì cơ thể kiệt sức. Bác sĩ bệnh viện cho hay cô gái đã kiệt sức đến mức không thở nổi nên đã tử vong. Nguyên nhân được xác định là cô gái đã có hành động thủ dâm liên tục cường độ cao từ 5h tối đến 5h sáng hôm sau. Bác sĩ ước đoán rằng cô đã thực hiện 101 lần tự sướng liên tục và lên đỉnh tới 51 lần. Rất nhiều tranh ảnh mát mẻ và phim khiêu dâm cũng đã được tìm thấy tại khu nhà ở của cô.

Bạn bè H cho hay H là một cô gái tốt, ngoại hình tương đối đẹp và cũng có nhiều người theo đuổi, suốt mấy tháng vừa rồi H chỉ ngồi trong vòng ôm chặt cái laptop, cô rất ít ra ngoài trừ khi đi ăn, hoặc cần mua gì đó. Đến hôm nay thì xảy ra sự việc không ai ngờ ngày.
    Nguyên nhân vì sao H lại thủ dâm tột độ như vậy được bác sĩ cho hay là cô bị rối loạn hóc môn sinh dục nữ làm hàm lượng chất kích thích tăng cao và ham muốn lên đến tột độ không kiềm chế nổi bản thân mình, khiến cô lúc nào cũng cảm thấy nóng ran trong người, và phải thủ dâm để giải tỏa. Sự việc đau lòng ngày cũng là một lời cảnh tỉnh cho những ai đang bị nghiện chứng thủ dâm cường độ cao bất thường nên đi khám bác sĩ ngay để được tư vấn và điều trị.
    Thực chất việc thủ dâm là hiện tượng sinh lý bình thường để giải quyết nhu cầu ở mọi lứa tuổi , đặc biệt là giới trẻ, những người chưa lập gia định hoặc có cuộc sống vợ chồng bế tắc. Thủ dâm cũng giúp chúng ta giảm bớt căng thẳng và xả streets. Tuy nhiên thủ dâm với cường độ lớn liên tục là một thảm họa như trường hợp của H còn khá hy hữu cần đề phòng để tránh những hậu quả đáng tiếc.

Số bài viết
    1,180

Em trai rồi cô gái loạn hết cả lên @@
    THỊ BẸP

Số bài viết
    6,237

How to spam like

Số bài viết
    977

Yên Tâm EM thủ Dâm 2 ngày 1 lần

Ảnh đại diện của zazinho
    zazinho đang ngoại tuyến Vô địch YFF Championship HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    561

Trai kỉ lục thế giới ở Brazil mới có 42 lần/ đêm thì phải
    Gái mà thế thành cái giếng à . Mà gái lên đỉnh chậm hơn

Số bài viết
    586

Bác sĩ ước đoán rằng cô đã thực hiện 101 lần tự sướng liên tục và lên đỉnh tới 51 lần.

Số bài viết
    17

khỏe thật

Số bài viết
    1,209

Công nhận toàn cm núp thật ko biết e trai tên V ở Cần Thơ à

Số bài viết
    2,858

12 tiếng 101 lần,quái vật ah